Thiết bị đầu cuối GPON cổng Gigabit TX-6610

  • Theo các chuẩn ITU G.984.1, ITU G.984.2, ITU G.984.3 và ITU G.984.4 cung cấp toàn diện cho mạng GPON
  • Tốc độ download lên đến 2.488Gbps và tốc độ upload là 1.244Gbps
  • Truy cập bằng cáp quang và các cổng gigabit cung cấp một tốc độ truyền cực nhanh
  • Hỗ trợ OMCI (ONT Management Control Interface) quản lý từ xa

Chức năng của sản phẩm

TX-6610 là thiết bị đầu cuối thế hệ mới dùng trong công nghệ GPON (Gigabit Passive Optical Network), thực sự là giải pháp lý tưởng cho triển khai cáp quang tới căn hộ. Nó là một thiết bị cực kỳ mạnh mẽ cho phép người dùng truy cập kết nối Internet tốc độ cao thông qua cổng GPON và chia sẻ một cổng LAN Gigabit. Với tốc độ truyền lên đến 2.488Gbps, một cổng GPON và một cổng Gigabit Ethernet, TX-6610 cung cấp khả năng chuyển tiếp dữ liệu ở hiệu suất cao đảm bảo cho bạn có những trải nghiệm thật tuyệt vời với video HD và VoIP.

HARDWARE FEATURES
Interface 1 10/100/1000Mbps RJ45 Ports
1 SC/APC Port
Button 1 Power On/Off Button
1 RESET Button
External Power Supply 9VDC/0.6A
IEEE Standards IEEE 802.3, 802.3u, 802.1Q, 802.1p
Data Rates Upstream:1.244Gbps
Downstream:2.488Gbps
Dimensions ( W x D x H ) 4.0*1.5*4.2 in.(102.7 x 37.9 x 106.9mm)
Distance 0~ 20Km Max
GPON Standards ITU-T G.984.1, G.984.2, G.984.3, G.984.4
Optical Module Class C+
Receiver APD-TIA
Transmitter DFB Laser
Wavelength Upstream:1310nm
Downstream:1490nm
SOFTWARE FEATURES
Quality of Service Service Flow Classification based on VLAN
Schedule rules Support SP/WRR
Upstream Priority Label Support 802.1D User Priority
Rate Limit and Traffic shaping
Congestion Control Support Tail-Drop
VLAN 802.1Q tag VLAN
VLAN transparent mode/VLAN translation mode/VLAN trunk mode
Authentication based on SN and Password
VLAN Auto Detect
Security AES Encryption
Packet Filter based on VLAN
Management Managed by Web, OMCI and Telnet,
Specified the management IP,
Reset to Factory default by Reset button or Web UI,
Real-time statistics, Optical Diagnostic
Advanced Features Upstream and Downstream FEC
Dynamic Bandwidth Allocation(DBA) support NSR/SR
Up to 16 T-CONTs and 256 GEM Ports
Optical power detection, Dying Gasp
Terminal Silent mechanism
802.3az EEE Energy Conservation
IGMP IGMP v2/v3
IGMP Snooping/Proxy
OTHERS
Certification CE, FCC, RoHS
Package Contents TX-6610
RJ-45 Ethernet Cable
Quick Installation Guide
Power Adapter
System Requirements Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista™ or Windows 7, Windows 8, MAC® OS, NetWare®, UNIX® or Linux.
Environment Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉)
Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing